ภาพวันคืนหมาหอน ก่อนปีใหม่

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 1 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ภาพวันคืนหมาหอน ก่อนวันปีใหม่ไม่กี่นาที แถวประชาชื่น
    1.ภาพแรกดูไอ้ไกด์มันทำ (ฉายาไกด์จับตูด) เดี๋ยวนี้มันไม่จับแล้วครับ ตูด คืนนี้ไม่รู้มันจะจับอะไร
    ผมยังนึกไม่ออกเลย มันไม่เกรงใจผมเลย ผมโคตรเซ็งเลย
    2.ภาพสองตาเก่ง (ฉายาตาเก่งติดลม) เป็นของแกแบบนี้แหละครับ ไม่เค้ยไม่เคย
    ที่จะแนะนำให้ผมรู้จักบ้างเลย อุตสาห์มองหน้าแกแล้วแกก็ยังนะ ยังไม่แนะนำซักที ปล่อยแกไปแล้วกัน
    3.ภาพสาม แบบสามหนุ่มสามมุม ตาเก่ง ตามีน ตาขนุน
    เพื่อนๆ เคยสงสัยไหมภาพตาขนุนแบบนี้ กลางคืนแบบนี้ ภาพเคยหลุดมาให้ ES
    ท่านใดได้ถ่ายบ้าง มีผมคนเดียวนั่นแหละที่มีโอกาสเก็บภาพมาได้ 555+
    ดูตามีนทำซิ คืนนี้เสร็จกรูแน่ คริ คริ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มกราคม 2008
  2. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ข่าวมาไวมาเลยนะคับเนี่ย

ป่านนี้คง :D :D

3. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ไม่ชวนเลย.......นะ

4. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    เอานะ เร็วนะครับ

5. TOEY_RX

TOEY_RX New Member Member

82
    9
    0
    ไกย์ จับไปกี่คนวะ...555

6. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    GuideZ หญิงตรึม

7. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อิจฉาจัง..ยังไงเพื่อพี่ด้วยนะไกท์...555+

8. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    อ้าวๆๆๆ ตากล้องตกดึกก็ แอบหายไปไหนวะ เห็นรถไวๆหนีกลับไปซะงั้น ตอนแรกนึกว่าจะรีบเอารถไปจับเด็กไหงกลับไปโพสรูปซะงั้น เมื่อคืนหญิงตรึมเลยแต่แม่งมากับแฟนกันทั้งนั้น

9. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ลืมคนไกลกันเลยนะวุ้ยยยยยยย

10. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    ไป ทุก ที่ เลย นะ ท่าน........................:D:D:D

11. THE BOY

354
    38
    0

ฉันโทรหาแกไม่ติดเลย..เมื่อคืนอ่ะ...เราไม่ลืมกันอยู่แล้น...555+

12. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ท่าทางจะมันนะคับ

13. เอ๋รังสิต

222
    10
    0

เมื่อคืนรู้สึกมึนมากเลย ขืนอยู่ต่อ กรูโดนเป่าแอลฯ แน่ๆ
    เพราะเมื่อคืนด่านเพียบเลย ขออภัยหวะเพื่อน

14. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    เมิงรู้ได้ไง กรูนึกถึงเมิงตลอดล่ะ กรูกลัวแม่บ้านทหารบกเมิงด่ากรูว่า
    ชวยผัวเขาเที่ยวอีกล่ะ 555+ :D

15. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ....

พิมพ์ซะดูดีเลยนะเมิง....เมือคืนกรูนั้งจกตากับผบ.ทบ. อยู่สองคนเซงเป็ด.เลย.....ไม่มีสุราเข้าเส้นเลือดเลยซักหยด....กำกำกำ:cry::cry::cry:

16. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    นั้งจกตา นี้มันคืออะไรอะพี่เจต มันทำอย่างไงอะ งง อิอิ

17. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    ปีใหม่ปุ๊บ ผิดหวังนิดๆ เลย ไม่เคยมีอาการแบบนี้มานาน
    เศร้าที่สุด ต่อไปนี้ตรูจะไม่มีแฟนไปซักพักหย่ายๆ แล้วหวะ เฮ้ย... เศร้าจัง
    อยากจะร้องไห้ ........ ไม่น่าทำร้ายหัวใจดวงน้อยๆ เลย :cry::cry::cry::cry:

18. ^_^ A @ Mi Ka ^_^

^_^ A @ Mi Ka ^_^ New Member Member

12
    0
    0
    ไปเที่ยวไม่ชวนน้องสาวคนนี้กันเลยอะ อิอิ

19. GuideEs

296
    40
    0
    -*- ยางไงนิพี่ม่อน -*-

20. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ไ อ ไ ก ล์ เ ดี ย ว นี้ ส า ว เ ย อ ะ ๆ โ ว้ ย

21. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    อิจฉาพวกรถเทพนี่หญิงตรึมเจงๆ

22. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    555+ มารวมแก๊งกันเซ้........

23. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    โทษทีวะม่อน เมื่อคืนไม่รู้จิงๆเลยว่ามอง ลองถามขนุนสิว่าเมื่อคืนกลับกี่โมงแล้วกลับกะคราย ส่วนตาม่อนก็ไวซะทุกเรื่องจิงๆนะ ถ่ายรูปไว กินเหล้าไว เมาไว แล้วก็กลับไว(แบบว่าหนีกลับอ่ะ) อดต๊อดๆเลย

24. jed-civic es

350
    33
    0
    ต้องถามหัวหน้าก่อนนะครับว่ายังรับลูกน้องอยู่ไหม :confused:
    - ว่าไงครับหัวหน้าไกค์(มือเทพ) อิอิอิ:D

25. THE BOY

354
    38
    0
    คริ คริ

26. GuideEs

296
    40
    0
    เหอๆๆๆๆ นี่ไงพี่บอยหัวหน้าแก๊งเด็ก อิอิ

27. THE BOY

354
    38
    0
    น้องไกท์ก็พูดไป...เดียวคนอื่นจะเข้าใจผิดได้นะจร้า...555+

28. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    แหม...ขยันมาววววว กันจิงๆเลยไกล์นี่ไม่เบาเลยนะ..อิอิ

29. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    แก็งกินเด็กหรอ อืมมม น่าสนอยู่นะ

30. jed-civic es

350
    33
    0
    ผมขอเป็น หัวหน้าศูนย์ประสานงาน ภาค ดีกว่า อิอิอิ ให้ตาบอยเป็นประธานศูนย์อยู่ กทม. ไอ้ไกค์เป็นเลขานุการ ไอ้ม่อนเป็นฝ่ายประสานงาน ตาเก่งเป็นฝ่ายดูแลสถานที่....ตาเอกเป็นฝ่ายประชาสัมพันธ์ 5555+ (ขาดใครอีกวะที่ยังไม่โดน) ไอ้เป้เป็นฝ่ายการตลาด....555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้