ปีใหม่มีใครไปเที่ยวไหนบ้าง เซ็ง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    เซ็งมาก....... ปีใหม่ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลย จามีคายชวนบ้างน้า........... :cry:

2. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    มาโคราชสิวะ รู้ใช้ไหมว่ามีอะไรรออยู่...หุหุหุ แหล่มๆรอให้มาทาน.......

3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    เดี๋ยววันนี้มืดๆจะวิ่งไปผ่านโคราชนะครับคุณเจษ

แต่ว่าคงต้องวิ่งผ่านอย่างเดียว เพราะต้องเดินทางอีกไกล
    ปีใหม่ใครจะไปเที่ยวไหนก็ขับรถระมัดระวังด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบ

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไปกะผมดิ ไปแหล่มๆกัน

5. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    ไกด์ไประยอง ไปไหม เอิ๊กๆ

6. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    เฮ้ยน่าสนหวะ
    1.ไปวันที่เท่าไร
    2.ไปกะใคร
    3.ไปอย่างไร
    4.ไปกี่วัน

7. GuideEs

296
    40
    0
    อุ้ยงานยกเลิก ที่พักเต็ม ไว้ จาโทรบอกพี่ว่ายังไง

8. ninekeng

897
    70
    0
    เอ้ย ไกด์ จะไปทำไมไม่บอกกันบ้าง เผื่อเพ่จาหาที่พักให้ได้

9. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ....

ตรูว่าพวงมึงอะมาโคราชแหละดีแล้ว...เหงาหวะ แถวปีใหม่กรูแรดไม่ได้ด้วย แม่บ้านทหารบกแม่งมายาว ซวยเลย รถก็ไม่มี...ไปแรดไหมก็ไม่ได้...กำกำกำ อยากจะร้องงง:cry:

10. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ไปลำปาง เชียงใหม่ กันมั๊ยล่ะ ไปด้วยกันหนุกดีนะ ที่พักฟรีตลอดงานเลยครับ
    ว่าจะเลยไปร่วม เปิดร้านใหม่ ของป๋าตุ๋ย ด้วยเลย สงสัยจะได้แหล่มๆอีกแว๊ว....
    ใครว่างไปด้วยกันนะ .[;);)/SIZE]

11. ^_^ A @ Mi Ka ^_^

^_^ A @ Mi Ka ^_^ New Member Member

12
    0
    0
    ไปไหนขอหนูไปด้วยคนได้ปะ ไม่มีที่ไปอะ อิอิ

12. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    เฮ้ย.......... วันนี้ก็เซ็ง...........

13. kunvi

kunvi New Member Member

42
    4
    0
    ไปกินโออิชิกะตูป่าวมีบัตรลด 20 % อยู่ อิอิ แล้วจะไปแรดที่ไหนต่อค่อยว่ากัน(สงสัยจะไม่พ้นติดลม แต่ขอบอกว่าเมื่อวันพุธไปมาสาวๆแจ่มๆเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก)

14. ninekeng

897
    70
    0
    ก็น่าเซ็งหรอก ตาม่อน ไม่ตามงานเลย แย่จัง

15. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    ผมกลับต่างจังหวัด อิอิ ไปเที่ยวระยองอีกตามเคย เหมือนทุกๆปี น้ำทะเล ใส๊ใส เอิ้กๆ

ไปกับผมมั้ยครับ ^^" (ถ้าไม่รังเกียจกันนะ)

16. GuideEs

296
    40
    0
    วนเวียนอยู่ กทม ตามเคย ไปไหนโหลหน่อยนะพี่เก่ง พี่ม่อน

17. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    อยู่บ้านเหมือนกัน

18. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    แวะปัยทำบุญ วัดหัวลำโพงมาคับ เอาบุญมาฝากกันถ้วนหน้าเรยคับ

19. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0

ยังมะได้เปิดจริงค้าบ....แค่ให้พวกน้องๆ มาลองไฟกานแค่นั้น

แต่รุสึกว่าจะมีคนลอง...ทะเลาะกะชักโครกประเดิมแระ...555

20. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    555+ ชักโครกพี่เสียซิงละดิ เหอๆ หนุกมากเลยพี่ สวัสดีปีใหม่ครับ

ปล.ไมตื่นเช้าจังพี่

21. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เชียงใหม่ยังไงก็หนุก...โทรไปหายังไม่ดึกก็ มาววว ซะล่ะ555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้