หาอู่ซ่อมnvในเชียงใหม่ครับอยากจะซ่อมหัวเพลาครับเวลาเลี้ยวมันดังแกร๊กๆครับขึ้นเนินก็ดังค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มอเหมียว ยิงฟัน, 1 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หาอู่ซ่อมnvในเชียงใหม่ครับอยากจะซ่อมหัวเพลาครับเวลาเลี้ยวมันดังแกร๊กๆครับขึ้นเนินก็ดังครับ ใครรู้จักอู่แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. สงสัยลูกปืนแตกครับ

2. ชองผมพวกยางหุ้มสภาพดีครับไม่ฉีกไม่ขาด

3. อ่องั้นลองเปิดดูลูกปืนข้างในนะครับ ขับล้อหน้าเป็นทุกคันยกเว้นรถมือแรก

4. ของผมวิ่งตรงตอนออกตัวดัง ก๊อกๆ

5. มันดังแร้วก็หายแร้วก็ดังใช่ไหมครับ

6. รึว่าเฉพาะออกตัว

7. รูปข้างขวาครับ

8. เวลาเลี้ยวขวามันดังครับ

9. ข้างซ้ายครับ

10. ขึ้นเนินก็ดังมันจะดังทางซ้ายครับ

11. เปิดดูลูกปืนยัง

12. มันเปลี่ยนเฉพาะลูกปืนได้เหรอครับ

13. ไม่ได้ครับเปลี่ยนเปนชุดครับ

14. ก็ชื้อมาแค่ชุดข้างซ้าย

15. ไม่ใช่เปลี่ยนทั้งสองนะ

16. ไหนลองเปิดแร้วถ่ายรุปมาดูหน่อยครับ

17. เปิดที่หุ้ม

18. ไว้พรุ่งนี้นะครับ วันนี้ผมออกมาขายของแล้ว

19. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เก่ายุ่นเส้นละ1200-1500 แล้วแต่ว่าเกียรอะไรคับ

20. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อาการคือเลี้ยวขวาสุดแล้วดังข้างซ้ายใช่ไหมคับ

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เปลี่ยนข้างสั้นคับแบบในรูปผม เกียรไรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้