สอบถามหน่อยคับผมว่าจะย้ายถังแก๊สในกะบะลงไปแทนล้ออะไหล่มันจะดีไหมคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasak Triyarach, 2 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับผมว่าจะย้ายถังแก๊สในกะบะลงไปแทนล้ออะไหล่มันจะดีไหมคับ ใครทำขอดูตัวอย่างหน่อยคับ ขอบคุณคับ

1. ต้องเปลี่ยนถังหรอคับ ถังเดิมได้ไหมคับ

2. ของผมครับ60ลิตรใต้ท้อง

3. เก็บไว้ใต้ท้องข้างบนโล่งๆไว้ใส่ของเอนกประสงค์ขับบางทีคนยังไม่รู้เลยว่าใช้แก๊ส

4. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    ใต้ท้องด้วย36ลิตรครับ

ใส่แทนที่เก็บยาง แต่วิ่งไกลต้องหาพื้นที่ใส่ยางอะไหล่ ผมวางที่ถาดแร็ค บนหลังคา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้