กรูจะดูดิ..มุงจะฉี่ใส่อะไร

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 31 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    กรูจะดูดิ..มุงจะฉี่ใส่อะไร

1. 555 แน่นอน จริงๆ ครับ

2. จอดปุ๊บฉี่ใส่ปั๊บเลยคับ...

3. ตีกรอบไม้แบบหน้าต่าง แปะสังกระสี หรือเสื่อ น้ำมัน ติดยางในด้านใน พิงกันสีรถ ลองดูเวิคร์ครับ

4. ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ..

5. มันไม่แสบตาบ้างเลยรึไง..เรายืนดูแปป่เดวยังแสบตาเลย...5555

6. เอาขวดพลาสติดใส่น้ำว่างข้างล้อครับ

7. หมาไม่ฉี่

8. ต้องถอดล้อเก็บ...ปลอดภัยชัวร์..5555

ไส่ผ้าแน่นอนครับ..อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้