ขอคำแนะนำด้วยครับ NV GA16 Auto ติดแก๊ซ ราคาค่าตั้งวาล์วเครื่องประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kai Pakdeepong, 21 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kai Pakdeepong

Kai Pakdeepong Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำด้วยครับ NV GA16 Auto ติดแก๊ซ ราคาค่าตั้งวาล์วเครื่องประมาณเท่าไรครับ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
  3. Kai Pakdeepong

0
    0
    0
    อีกนิดครับควรไปที่อู่ติดแก๊สหรืออู่เครื่องยนต์ทั่วไปดี?

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ลาดพร้าว 71 ครับ ตั้งโดยใช้วิธีเปลี่ยนแผ่นชิม อู่ทั่วไปชอบเจียร์ชิม ^_^

5. Kai Pakdeepong

0
    0
    0
    พอดีอยู่พัทยาจะลองสืบราคาอู่แก๊สกับอู่นิสสันดูก่อน Dew Romkloa ขอบคุณครับ

6. งั้นซื้อซิมที่ศูนสิ อิอิใหม่เรย555

7. หาร้านที่ทำเป้นด้วยเน้อไม่งั้นนจุกเรยยย

8. ไม่ต้องไปซื้อที่ศูนย์หรอกครับ "ซิม" มีขายถมไป :p . ไปละ ฟิ้ววววววววววววววว......

9. Kai Pakdeepong

0
    0
    0
    ขอบคุณคุณยุทธนา มีบุบผา เดี๋ยวไป 7-11 เลยพอดีมีแสตมป์อยู่หลายดวง

10. พัทยา เหมือนกันครับ

11. แผ่นซิมวาวล์ มี3G ด้วยป่ะ^_^

12. กระทู้ราคาตั้งวาล์ ^^

13. ถามตรงๆๆผมเห้นในยี่ปุ่งขาบอกว่า เครื่องนิสสันตั้งวาวอัตโนมัติ ไม่จริงหรอครับ ถามเพราะผมดูจากวีดัโอมา ไม่ทราบความจริงเท้จ อะ

14. อัตโนมัติในเครื่องพวก SR ครับเป็นระบบไฮดรอลิกวาวล์ ส่วน GA เป็นไดเร็ควาวล์ตั้ระยะด้วยแผ่นชิม

15. อ่ออครับบ ความรุ้จากอาจารยุท ขอบคุนครับ

พี่ยุทเก่งนะค่ะ ขอชมและขอบคุณทุกคำแนะนำด้วยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้