สวัสดีครับ สอบถามนิดนึงครับ สูบ1มันอยูด้านไหนครับผม ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Warut Afa Tarawatcharasart, 16 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ สอบถามนิดนึงครับ สูบ1มันอยูด้านไหนครับผม ขอบคุณครับ

1. Vs'r Tonkhaw

Vs'r Tonkhaw Guest

0
    0
    0
    ถ้าเปิดฝากระโปรง น่าจะด้านซ้ายมือมั้งครับ

2. เส้นที่สายหัวเทียนยาวที่สุดคือสูบ1หรอครับ

3. ติดสายพานคับ ติดเกียรสูบสี่

ขอบคุณครับ ข้อมูลชัดเจน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้