ฝากพี่ๆ ช่วยให้คำปรึกษาอีกคันนะครับ เพิ่งได้มา จัดการกับช่วง ล่าง-ยาง maxxis 195/65/15...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีระพงษ์ เสริมกืจ, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากพี่ๆ ช่วยให้คำปรึกษาอีกคันนะครับ เพิ่งได้มา จัดการกับช่วง ล่าง-ยาง maxxis 195/65/15 กลาง-ฟิล์ม solar gard ดำรอบคัน ไปแล้ว วันนี้จัดช่วง บน-??? ต่อครับ

1. มีร้านแนะนำ ขาจับแรค ไหมครับ

2. ดำรอบคันเท่าไหรคับ

3. ช่วงบนมาแล้วครับ

4. ออกงานกันหน่อย น้องทอง

จอดหรู ไปไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้