ณ.เพลานี้ขอเสียงเชียร์เยอะๆๆๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กัปตัน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นน้ำข้น สระบุรี, 15 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ณ.เพลานี้ขอเสียงเชียร์เยอะๆๆๆหน่อยครับ

1. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นๆกันนะ

2. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    ไหนว่าทำพรุ่งนี้ใง

3. เสียใจเมียบอกไม่ติดนอนนอกกะรถ555

4. ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้ไปช่วย พาย่ามาเที่ยวครับ

5. อาจารย์คับบ....รออยู่ครับบบบวันไหนว่างมาด้วยช่างจำรัสฝากครับ

6. ผมกลับคืนวันเสาร์ วันอาทิตย์มีสอนหนังสือ เย็น ๆ ถึงจะว่าง รถวิ่งไปไหนแล้วก็ไม่รู้

7. 3ขวดสมองแล่นคับ5555

8. ก็ถ้าติดก็จะไปจุดฟลุฉลองเขาใหญ่วันนี้ซ้อมแห่รอบสระรีล่ะครับ

9. ทำให้ติดน่ะ หมู ๆ ครับ สายไม่กี่เส้น แต่ทำให้ครบทุกระบบนี่สิ เวียนหัวตาลายกันเลยทีเดียว

10. ช่างจำรัสหลับยังผมขอตัว....นะ

11. ออ...ลืมบอกพี่ยุทธถ่ายมาชัดๆๆหน่อยช่างจำรัสเวียนหัวล่ะคับบบบบ

จัดไป 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้