ขอบคุณมากมายค่ะ....ที่เป็นกำลังสำคัญในการทำกิจกรรมการกุศล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kanjana Boonyakawee, 24 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณมากมายค่ะ....ที่เป็นกำลังสำคัญในการทำกิจกรรมการกุศล เพื่อน้องหมาขาพิการในครั้งนี้ ขอบคุณสำหรับสิ่งของที่นำมาร่วมประมูลเพื่อค่ารักษาน้องหมาตัวนีง คำขอบคุณ และขอบคุณ... อีกสักล้านคำขอบคุณก็ไม่ทดแทนได้

1. ทำไม่ต้องจบด้วยแมวละ....?อิอิ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    แห่ นางแมว หรอ ^^

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ว้าย แมวผุชายย่ะตะเอง ^_^

5. ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์ ชีวิตมีแต่แมวงัย ^_^

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ชีวิตเกิดมาต้องพึ่งพากันครับ ผมคิดเสมอว่าเราไม่ได้อยู่คนเดียว และอยู่คนเดียวในโลกไม่ได้ ^_^

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    โลกใกล้จะแตกแล้ว ต้องช่วยกันครับ

8. ขอกำลังใจจากพีๆน้องๆ อีกซักครั้ง..

9. Rachel Ko

Rachel Ko Guest

0
    0
    0
    สู้ๆค่ะพี่กาญ

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สู้ๆครับพี่กาญ ชีวิตบางทีก็ไม่มีใครเข้าใจเราได้ดีเท่าตัวเรานะครับ ถ้าเราเข้าใจแล้ว ทำแล้วไม่เป็นทุกข์ ความเข้าใจจะทำให้เราเข้มแข็ง บางคนเคยบอกไว้ว่า #ให้ยิ้มเข้าไว้ #ยิ้มทุกๆวัน ผมก็ยิ้มนะครับ แม้จะฝืน แต่ก็ต้องยิ้ม ตัวผมเองยังเอาไม่รอดเลย อย่างที่พี่กาญเห็นและรู้จักผมมาตลอดแหละครับ แต่ถ้ามีไรให้ช่วยพี่กาญบอกผมนะครับ ผมยินดีเสมอ

11. ซึ้งๆสุดๆ

12. Rachel Ko กำลังใจมาให้น้องสาว ^_^

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    may the forge be with you

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ลัลลัล ลัลลัล ลัลลา ลัลลัล ลัลลา ลัลลัล ลัลลัล ลัลลา ลัลลัล ลัล ก๊าาาาาาาาบ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้