รบกวนครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นภัสนันท์ น้องเบลล์ ยวงอักษร, 14 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนครับ เมื่อคืนผมลุยน้ำท่วมล้อหน้าขวาตกหลุมแรงมากพอขึ้นหลุมมาที่ปัดน้ำฝนด้านขวาไม่ปัดเลยครับข้างซ้ายทำงานปรกติผมต้องแก้ไขตรงไหนครับ

1. ลูกหมากคันโยกข้างในหลุดรึป่าว

2. ต้องทำยังไงครับพี่

3. มันอยู่ข้างในดูยากซะด้วย

4. แกะแผงจิ้งหรีดออกก็จะเห็นคันชักปัดน้ำฝนครับ แล้วก็จับจ๊อยยัดใส่ที่เดิม

5. ขอบคุณมากครับพี่เดี๋ยวจะลองทำดูครับ

6. รื้อทำเรียบร้อยเป็นจริงอย่างที่พี่ยุทธนาบอกจ้อยหลุดยัดเข้าไปแต่มันไม่ค่อยแน่นเลยอัดกาวร้อนช่วยไม่รู้จะมีผลเสียไหม ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำครับ

7. พลาสติกมันมีขายนะครับ แกะตัวอย่างไปเทียบ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อัดกาวไปมันจะติดจนไม่หมุนเอานะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้