จัดชุดใหญ่ เอาบิลไปดูกันก่อนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เทียนฟง มง, 14 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดชุดใหญ่ เอาบิลไปดูกันก่อนครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ค่าแรง 4500 เลยรึคับ

2. ค่าแรงโหดดีแท้

3. ยกเครื่องออกมาด้วยอ่ะครับ คงถอดหลายอย่างมั้งครับ ก้อต้องจ่ายอ่ะครับ

4. ราคาอะใหล่ก็ประมาณนี้ครับ ค่าแรงดูจะตึงไปหน่อยแต่ถ้างานดี ก็สมราคานะครับ

5. น้ำตาจะไหล แต่เครื่องเฟิมก้อโอครับ ค่าแรงถ้าถอดเครื่อง15-2500 แต่ราคาแรงไป ทำหลายคนไหมครับ อาจจะเพราะใช้คนเยอะ

6. เห็นทำอยู่คนเดียวนะครับแต่หลายวันอยู่ สิบวันได้ครับ ช่างบอกว่ารับประกันครับ ใช้ยาวๆครับสามสี่ปีเลยครับ

7. อ่ออโหดดี คนเดียววด้วยย ขอให้แข้งแรง

8. ค่่าแรง 4500 ถ้าทำแล้วจบใช้ยาว ๆ ผมว่ามันก็ไม่แพงนะครับ ช่างฝีมือดีค่าตัวย่อมสูงเป็นธรรมดา ทำทีเดียวจบดีกว่าทำเรื่อย จ่ายยิบย่อยจ่ายเล็กจ่ายน้อย(ช่างเลี้ยงใข้) เผลอ ๆ รวมแล้วแพงกว่าจ่ายทีเดียว

9. อันนี้ที่ผมเคยยกเครื่อง โอเวอร์ฮอลใหม่

10. กลับให้ครับ :p

11. ขอบคุณครับพี่ยุทร 55555

ค่าแรง 4,500 ดูแพงอ่ะนะแต่ถ้าได้ใช้ยาวๆ โดยไม่ต้องซ่อมอีกซัก 5 ปี ใจก้อโอนะครับผมว่า ใหนๆก้อจ่ายไปแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้