ถึงจะเก่า แต่เราไม่ใช้ Gas LPG จัด E85/E20 ป่ายยยย✌️

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Chaeng-aroon, 14 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงจะเก่า แต่เราไม่ใช้ Gas LPG จัด E85/E20 ป่ายยยย✌️

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตำรวจมาๆๆๆๆๆ

2. Asrul Aun

Asrul Aun Guest

0
    0
    0
  3. 90/10% วิ่งดีครับ

4. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ไอ้นี่มันรถหรือขนมชั้น 555

5. เติม ตามกำลัง ทรัพย์. ครับ ผม 50%50% เอาน้ำมันที่ถูกที่สุด เติม

6. ถุกต้องครับ?เช่นกันไปไหนก็ได้ชิวๆ

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    sr + lpg หัวฉีด คือคำตอบ

8. ต้องง๊านนนนนน

9. ถังกับปั้มติ๊กจะพังมั้ยครับ ผมก็เติม e20 มาได้จะสองถังแล้ว ระบบแก๊สมีปัญหาอยู่พอดี เผื่อจะได้เติมยาวๆครับ

10. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ผมก็เติมe20 เหมือนกันเพิ่งจะเปลี่ยนถังน้ำมันมาใหม่ด้วยจะมีผลกับปั้มป่าวครับ

11. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    เติมแล้วเป็นไงบ้างครับ รถเดิมๆ เติมได้มั้ยครับ. เผื่ออยากลองดูบ้างจัง. ^_^ ิ

12. เติม แล้ว ไม่ดีครับ เงินใน กระเป๋า. ไม่ค่อยยุบ 5555

13. รถผมปี1999เติมได้มั้ย

14. รถที่เป็นเครื่อง คาร์บู เติมได้หมด. จูนไฟ จูนน้ำมันนิดหน่อย. ส่วนเครื่องหัวฉีด ผมไม่เชี่ยวชาญ. ครับ

15. ผม คาบิว15GA เติมE20ได้เลยใช่ไหมครับต้องเปลี่ยนท่อยางหรือติดตั้งกล่องอะไรเพิ่มเติมไหมครับแล้วที่พี่ว่าจูนน้ำมันจูนไฟนิดหน่อยผมทำไม่เป็นถ้าไม่จูนรถจะมีปัญหาอะไรไหมครับอยากลอง

16. เติมได้เลย

ได้ด้วนเหรอค่ะรถเขาปี่2001นะถ้าอกต่างจังหวัดจะมีปั๊มหรือป่าค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้