รบกวนสอบถามหน่อยคะ พอดีเครื่องรถมันดังแกรกๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pudcharee Weerakun, 14 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยคะ พอดีเครื่องรถมันดังแกรกๆ เราไม่รู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรไครพอจะรุ้บ้างคะว่ามีสาเหตุมาจากอะไรบ้าง เราจะได้ซ่อมถูกจุดกลัวไปเข้าอู่แล้วช่างมันจะหลอกกินเงินอ่ะคะ รบกวนด้วยนะคะ

1. คือผมกำลังนึกว่าอะไรพอจะดังแกรกๆได้บ้าง

2. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ตัวดันโซ่เปล่า

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    น่าจะตัวดันโซ่

4. ขอบคุณคะ เดะจะกลับไปดู

5. เข้าเกียร์ไม่ได้หรือป่าว

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    บอกแค่นี้ได้แค่เดาละคับ

7. ช่วยบอกที่อยู่ให้ครบด้วยค่ะ ไม่งั้นไปรษณีย์จะส่งของไม่ถึงบ้านท่าน ^_^

8. แกร๊กยังไง ตอนกดคันเร่ง ตอนเปลี่ยนเกียร์ ตอนเดินเบา ตอนรอบสูง ตอนเปิดแอร์ ตอน??? มันกว้างมากเลยครับ

9. Anas Tailee

Anas Tailee Guest

0
    0
    0
    หาโซ่อยู่พี่ยุทธ.. แซวเล่นน่ะ

10. ดังตอนไหน ตำแหน่ง อัดวีดีโอมา

กำลังนึกอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้