หลังจากการบาดเจ็บ เข้าสู่สภาวะปกติแล้วครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 14 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากการบาดเจ็บ เข้าสู่สภาวะปกติแล้วครับ

1. เจ็บหนักเลย แหะๆๆๆ

2. เสดยังรถพี สกล

3. ปกตีดีแล้ว

4. ขอบคุณครับ

5. จัดไปตามนัน"แก่แต่เกาวะปะ555จัดเต็มสยาง?

6. ดีใจด้วยครับพี่สกล ว่างๆผมคงต้องไปหาเรื่องให้พี่จำรัสรื้อเครื่องผมบ้าง เผื่อจะวิ่งแตกร้อยแปดกะเขาบ้าง ฮ่า

7. TheFluke Thermal

TheFluke Thermal Guest

0
    0
    0
    แคมหักได้ไงคับพี่#สกล

8. Karn Kanjanarat

Karn Kanjanarat Guest

0
    0
    0
    สงสัยด้วยคน ทำไมแคมถึงขาดได้

9. Giat Sila

Giat Sila Guest

0
    0
    0
    หนักเลยยะเยี่ย

10. เปนที่ช่าง คนที่ประกอบเครื่อง มาไม่ดีครับ ไม่จับปอน นอตนี่ ล้มตามเกือบทุกตัว

11. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    สิบเอ็ด มิถุนา หมดแก้วซิ่ง พูดมีเหตุผล

12. ใช่ๆ ด้วยคน ทำสีเลยๆ พี่จำรัส

13. รถใช้แก๊สหรือน้ำมันครับ

14. แกส +น้ำมัน e85

15. รถช่าง รอพังคาเท้าครับ ถึงจะได้ทำ5555

16. ถึงบ้าน ยังพี่ ัสกล อรวัฒนะกุลุ

17. ถึงแล้วคับ. วิ่งดีกว่าเก่าเกียหนึ่งห้าสิบ. เกียสองแปดสิบเกียสามร้อยยี่สิบ. 5555

18. อาการหนักเลยคับถึงกับหัก...

ต้องหาโอกาสไปให้ พี่จำรัส เช็คเครื่องบ้าง แว้ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้