ขอคำปรึกษาครับ คือมีทั้งน้ำและควันออกท่อไอเสียครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นอะไรมากมั๊ย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 14 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำปรึกษาครับ คือมีทั้งน้ำและควันออกท่อไอเสียครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นอะไรมากมั๊ย ตอนนี้เป็นกังวลมากเลยครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้การละพี่ยึด ต้องจัดการด่วน :)

2. ตอนเช้าๆ หรือเครื่องเย็นๆ เรื่องปกติครับ

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  4. น้ำออกท่อไง

5. ติดกล่องเพิ่มอ๊อกฯ แน่ๆเบยยย คริๆๆ

6. ระดับ น้าช่าง แล้ว

7. Satit Meeko

Satit Meeko Guest

0
    0
    0
    ตอนที่ถ่ายวีดีโอนี่ พี่ใช้แก๊สหรือน้ำมันครับ

8. ควันฉุยๆ แบบนี้ แก๊สแน่ๆ

9. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ควันกับน้ำออกท่อขนาดนี้ฝาสูบพังแน่คับพี่ยุทธ ต้องเปลี่ยนเครื่องใส่SRครับถึงจะแจ่ม. อิอิ

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
  11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  12. น้ำเข้าเครื่องคับ....55555

13. ควันเยอะจังถ้าอากาศเย็นก็น่าจะปกติ

14. อาการหนักเลยนะครับ เผาใหม้สมบูรณ์เกิ้นนน

15. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ยกเครื่องครับ ไปครบเอสหาพี่ และเอาครื่องพี่มาให้ผม ผมชอบๆน้ำหยดปลายท่อ 555+

16. ปัญหาคือ น้ายุธ ควรตรวจเช็ค และปรับจูนครับ เครื่องผมนะ ไม่ใช่เครื่องน้า 555

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แบบนี้ต้อง sr >_p>

18. ถ่ายน้ำทิ้งเลยครับหายชัว 5555

19. ถ้าสตาทไม่มีไอน้ำ ถือว่าผิดปกติ อากาสจะดันน้ำที่ระเหยออกมา โดยปกติจะเป้น ตอนเช้า ควันคือไอน้ำเจอความร้อนกะความเย้นปกติครับพี่

20. เอามาลองภูมิกันซะงั้น ช่างยุทธ

21. ภูมิ กะ เพชรจ้า ป่าวพี่พลอยท่อ.....

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ล่อเป้าแท้ๆ อิอิ #ดูเพิ่มเติม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้