ไม่แน่ใจครับว่า..โช๊คหรือตรงซุ้มล้อข้างซ้ายดังเหมือนมีอะไรกระทบกันดังกึกๆเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มันถึงเวลาพอสักที อีกครึ่งชีวิตนี้จะขอดูแลเธอ, 13 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่แน่ใจครับว่า..โช๊คหรือตรงซุ้มล้อข้างซ้ายดังเหมือนมีอะไรกระทบกันดังกึกๆเลย แต่ก่อนดังเบาๆครับ ผ่านมาได้เกือบเดือน ถ้านั่งคนเดียวจะดังชัดเจนมากครับ ถ้านั่งสองคนเสียงกระแทกจะไม่ดังเท่าไร สาเหตุน่าจะเกิดจากอะไรครับ #ช่วงนี้ไม่ว่างเอาไปให้ช่างดูเลยครับเพราะต้องใช้ทุกวัน

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะยางเบาโช็คแตก

2. ตามพี่เอไป

3. ยางเบ้าโซ๊คnvมมีขายร้านอาหลั่ยรถยนต์ทั่วไปเปล่าครับ

4. ดังเหมือนกันกลัวเปลี่ยนโช๊คแล้วไม่หาย

5. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็น แต่ข้างขวา วิ่งทางตรง พื้นคอนกรีตตรงรอยต่อ จะมีเสียงกึกๆเหมือนเราปิดประตูไม่สนิท เลย ลองย้ำหัวน็อตโช้ค ปรากฎว่าหายครับ !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้