ร่วมด้วยช่วยกันครับทีมงานช่างnvสระบุรีขอบพระคุณล่วงน่ากับเพื่อนพ้องน้องพี่ที่จะลงเครื่อ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กัปตัน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นน้ำข้น สระบุรี, 13 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ร่วมด้วยช่วยกันครับทีมงานช่างnvสระบุรีขอบพระคุณล่วงน่ากับเพื่อนพ้องน้องพี่ที่จะลงเครื่องเร็วๆๆนี้ครับ

1. สวย. กี่ตังพี่

2. 19500ครับใหม่ๆๆเลยคุนจำรัสเลือกกับมือเลย

3. พร้อมเกียพร้อมกัน

4. ใส่คันไหนคับ

5. คันปมชิครับ555

6. พี่จำรัส วางให้หรือครับ แจ๋วเลย

7. ครับช่างจำรัส...ช่างเดช....ช่างนุก3ช่างครับอาจมีปรึกษาจากแดนไกลพี่ยุทธอีกคนคับบบ

8. มีช่างเดินสายยังครับ

9. เดียวงมๆๆเอาครับอาจารย์งบน้อยคับเดียวยังไงได้ปรึกษาแน่นอนครับใกล้ๆๆกัน

10. ไม่ต้องงมเทรนให้ถึงที่ ฟรีค่าแรงครับ

11. ถ่ายรูปกล่องส่งให้ด้วยครับ จะได้รู้ว่ามาจากรถอะไร

12. ขอบพระคุณอาจารย์มากๆๆเลยครับเดียวพรุ่งนี้ถ่ายให้คับเครื่องยุกุดนกเปล้าคับ

13. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สายเกียรดึงบน b14 คันเกียรในรถ จะใส่เบ้าเอียงนิดๆ

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้ร้านจัดคันเกียรตัวไหนมาให้ครับ สายตัดมาด้วย .

15. ถ้าเป็นวังน้อย ผมจะซื้อแต่ร้านล้วน เครื่อง เกียร์ ยางแท่นครบ คันเกียร์พร้อมสาย ปั๊มติ๊ก = 18,000 ครับ

16. คับมันพลาดไปแล้ว

17. ใครจะไปซื้อเครื่องเชียงกงวังน้อย ขอแนะนำร้านล้วน เป็นทางเลือกครับ ผมชอบคนขายร้านนี้ อัธยาศัยดี ผมไม่เคยต่อราคาเครื่องร้านนี้ได้เลย เพราะเขาบอกว่าอาจารย์อยากต่อราคาไปซื้อร้านอื่นเลย ร้านผมไม่ต้องต่อ ไม่ว่าจะเป็นช่างมาหรือผูกไทด์มาซื้อ ก็ราคาเดียวกัน

18. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ได้ด้ามเกียรมาด้วยรึป่าวคับ กัปตัน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นน้ำข้น สระบุรี

19. ไม่ได้มาครับขนาดกะปุกเพาเวอร์แม่งยังตัดออกไปตอนไหนก็ไม่รุ้ยางแท่นเครื่องตอนแรกมี2แต่เปลี่ยนเกียร์ลืมดูมันก็เอาไปฟ้าฝนก็กำลังจะมาเมียก็โทรด่าเสียเวลากับรถคันนี้ขายๆๆทิ้งไปซะสารพัดปัญหาหมดไปเป็นแสนล่ะจะขายก็เกรงใจเพื่อนเดียวจะไม่มีเรื่องคุยเอาใว้ก็เกรงใจเมียตังคทั้งนั่น555

20. ขับไปซ่อมไปสุขจริงๆๆชีวิต......ขายรถมาเป็นเข่งเจอnvจบครับแต่ก็ซ่อมมาเยอะร้านนรกๆๆๆเจอประจำอะไหล่ราคา×10เจอตลอดชีวิตดีดี๊กะจะซ่อมครั้งนี้ครั้งสุดท้ายล่ะถ้ายกเครื่องไม่ดีขึ้นก็คงเอาไปปล่อย.....วัดครับ

21. ทำไงใด้ใจมันรักเนาะ

ถึงกับยกเครื่องใหม่ถ้าไม่จบก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วนะครับ งานนี้จัดให้เนียนใช้กันยาว ๆ อีก 10 ปียังได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้