ตอนนี้รถผมเสียอยู่ เมืองชลครับ แม่ปั๊มคลัชพัง ขอความช่วยเหลือคร้าบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Warut Afa Tarawatcharasart, 13 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้รถผมเสียอยู่ เมืองชลครับ แม่ปั๊มคลัชพัง ขอความช่วยเหลือคร้าบ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แจ้งพิกัดให้แน่ชัดหน่อยคับ

2. ตรงวัด อุทยานทีครับ. ตอนนี้ตามช่างมาซ่อมได้แล้วครับ. ขอบคุณมากๆคนับทุกท่าน เสร็จแล้วจะแจ้งนะครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ครับ ให้หายไวๆคับ

ซ่อมเรียบร้อยครับ ค่าแม่ปั๊ม750 ค่าแรงช่าง400ครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้