มึงนี้สอนไม่รู้จักจำ เอาเวลาไปอ่านหนังสือเรียนบ้าง ไม่ไช่นั้งเฝ้าแต่หน้าคอม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มึงนี้สอนไม่รู้จักจำ เอาเวลาไปอ่านหนังสือเรียนบ้าง ไม่ไช่นั้งเฝ้าแต่หน้าคอม เล่นแต่เกมส์ อนาคตจะไปทำอะไรกิน (เป็นคำพูดที่ผมตักเตือนหลานชายอยู่บ่อยๆ) แต่เมื่อวานเขาไปแข่งเกมส์ที่อินโดฯ ชิงกับรัสเชีย ได้แช่มป์กลับมา และจะกลับมาถึงไทยคืนนี้ เจอหน้าเขาเราจะพูดยังไงดี

1. เก่งมากค่ะ ^^

2. มีเงินรางวัลด้วยประมาณ 3ล้าน5 ปะผมเห็นผ่านๆ

3. ชื่นชม เพราะบางคนไม่มีความสามารถเท่าน้องครับบ

4. ได้เงินรางวัล 1700000 ครับ

เก่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้