สอบถามไว้เป็น เป้าหมาย ครับ ! ไมล์เดิม เครื่องคาบู 1500 อยากเปลียนเป็นไมล์ ดิจิตอ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พรชัย เรืองสมานวงศ์, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามไว้เป็น เป้าหมาย ครับ ! ไมล์เดิม เครื่องคาบู 1500 อยากเปลียนเป็นไมล์ ดิจิตอ ใช้งบประมาณเท่าไรจบครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เตรียมไว้หมื่นมีทอนคลัช

2. แค่จอก็ครึ่งหมื่นละ เฟืองไมล์ วายสาย ตัดแต่งกรอบ

3. เผลอๆมีเกินนิดสส ^_^

4. ใจต้องถึง

เก็บข้อมูลครับ เดี๋ยวเงินเหลือๆจัดตามเฮียเค้าครับ ตอนนี้ ซ่อมแซมส่วนที่สึกหรอ รอไปก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้