ความพร้อมเพรียงในการยูเทิร์นเป็นแถวหน้ากระดานเลยครับ หรือเราผิดระเบียบที่มาต่อท้ายคันแรก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ความพร้อมเพรียงในการยูเทิร์นเป็นแถวหน้ากระดานเลยครับ หรือเราผิดระเบียบที่มาต่อท้ายคันแรก

1. อาจจะไม่ผิด แต่คิดไม่เหมือนกัน แค่นั้นมั้งครับ อาจารย์

2. รู้ไหมว่าคันไหน โดนด่าบรรพบุรุษครับ

ออกได้พร้อมกันก็ขวางเลยครัย ตีคู่คันข้าง ๆ ไปแบบชิว ๆ อย่าให้มันมีช่องแซง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้