เกียร์5หลุดช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เทวฤทธิ์ อายุสุข, 23 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เกียร์5หลุดช่วยทีครับ

1. พอกันครับกำลังมอง เครื่องลง b13 หรือga 15 หรือga 16 หรือ gq18 de ตัวไหนแรงปัญหาน่อย ท่านรู้ช่วยบอกน่อย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เกียร5 หลุด ซ่อมกะเปลี่ยนเกียรยกลูก

3. ขอบคุณครับ

4. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ใส่เกียร์4ครับคริกๆๆๆ ตามพี่เอเลยครับ ...ฟริ่ว

5. ตามพี่ เอ เลย ซ่อม เตรียมตัง 3000ค่าช่าง ยกขึ้น1000 ยกลง1000 ค่าอะไหล่ 500-800บาท กลับเฟือง เปลี่ยน ซิงโครเมท ประมาณนี้ครับ ทำเองก้อ 1000เดียวอยู่

6. บ้านอยู่ตรังครับหาเพืองเกีร์ไม่ได้สั่งยกลูกไปแล้วครับ 6800 แพงมั้ยครับ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไม่เเพงคับ

8. ตรัง มีร้านซ่อมเกียร์ดีอยู่น่ะคับ ผมอยู่นครเพื่อนเคยเอาไปซ่อมเลยคับ

9. ออมีอยู่ครับแต่เฉพาะค่าเพืองตัวเดียวคิด3000ครับซ้อมไม่ลงเลยครับแต่เข่าก็เก่งจริงนะครับ

10. เฟืองเกีย นครก็ราคานี่คับ

11. ตามนี้เลยค่ะใครเกียร์ห้าหลุด

12. ช่วงนี้หลุดกันหลายคันเลยคับ...

13. นี่แหละ เหตุผลที่ผมเลือกใช้แต่น้ำมันเกียร์ตัวดี ๆ มันเห็นผลระยะยาว

14. เรารักรถ..รถก็รักเราเช่นกันคับ..

15. อย่างนี้ต้องเก็บของเก่าไว้เป็นอะไหล่สะแล้ว

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มีๆเก่ายุ่นหลายลูกเลยตอนนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้