ฝนตกจะทางลื่น ระวังกันเป็นพิเศษนะครับ อย่าหลงว่าช่วงล่างดี อย่ามั่นใจว่ายางใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 11 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝนตกจะทางลื่น ระวังกันเป็นพิเศษนะครับ อย่าหลงว่าช่วงล่างดี อย่ามั่นใจว่ายางใหม่

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    โอวเย้ กระบะที่เค้าคิดว่ายี่ห้อนี้ดีกัน ^_^

2. แถวนี้ทางลิ่นจริง ๆ ครับพี่แจ็ค เปียกเมื่อใหร่มีลง

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แสดงว่า มีดินโคลนฉาบหน้า

4. คราบดิน คราบน้ำเค็ม คราบน้ำยางพารา ฯลฯ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ขอบคุณที่เตือนกันครับพี่ ... ผมคนนึง ฝนตกหลบซ้ายเลย ^_^

6. ทางแห้งร้อยสีร้อยห้า ทางเปียก 90 down

7. Keng Kengjung

Keng Kengjung Guest

0
    0
    0
    ผมทางแห้ง80 ทางเปียกจอดนอนพี่

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ทางแห้งครับ อิอิ

9. ยางใหม่ ๆ เจอน้ำหน่อยเดียวผมก็เคยลงข้างทางมาแล้ว #ประสบการณ์ตรง

10. Master Eak

Master Eak Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานผมก็ขับมา80ไม่ได้เช็คลมยางชนก้อนหินก้อนเท่ากำปั้นฝนก็ตกดีไม่เป็นไรมากแต่แม็กแตกเลยสำคัญมากคับเพื่อนๆควรเช็คลมยางด้วยคับ

วีโก้รถแรงแห่งปี...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้