สวัสดีครับ เปิดไฟหน้าแล้วรอบเร่งขึ้นประมาณ 300 รอบ เกิดจากอะไรครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กว่าจะบอก เธอว่ารัก, 9 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ เปิดไฟหน้าแล้วรอบเร่งขึ้นประมาณ 300 รอบ เกิดจากอะไรครับ ขอบคุณครับ

1. ระบบชดเชยรอบทำงาน ปกติครับ

2. นี่คือปรกติหรอครับ ขอบคุณครับ พี่ๆ

3. Yuttana Meebubpha พี่ยุธครับ คอมแอร์ดึงกำลังเครื่องนี่มัน ไกล้พังแล้วใช่ไหมครับ เร่งไม่ออกเลย เวลาคอมทำงาน

4. ระบบชดเชยรอบจะทำงานเมื่อ เปิดแอร์ เปิดไฟฟรี่ หมุนพวงมาลัยสุด

5. คอมไม่ดังครับพี่ พึ่งล้างแอร์มาเมื่อสัปดาที่แล้ว เปลี่ยนที่พี่ว่า ใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ

6. ถ้าราคาหน้าร้านก็ 2-3000 ครับ หลังร้านก็อีกราคานึง

7. ขอบคุณครับพี่

8. งั้นไปหลังร้าน 555

ผมไปหลังร้านแล้วพี่เจอแต่กำแพงครับ อิอิ ฟริ้วววววว......จำรัส เหล่าพล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้