พวงมาลัยไม่ได้ใช้ขอมอบให้สมาชิกฯ เอาไปใช้ดีกว่าใครสนใจแจ้งมานะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ayah Keem Pitsuwan, 2 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พวงมาลัยไม่ได้ใช้ขอมอบให้สมาชิกฯ เอาไปใช้ดีกว่าใครสนใจแจ้งมานะครับ สำหรับโคมไฟหน้าในภาพที่สามได้ให้กับสมาชิกท่านหนึ่งไว้แล้วรอส่ง

1. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    คอตรงรุ่นเอ็นวีมั้ยครับ

2. Hnumnakorn Sithicai ถามมาในอินบ็อกซ์ว่าสนใจจะซื้อราคาเท่าไหร่ในนาทีที่ 15.36 เป็นคนแรกที่แสดงความจำนงค์(ก่อนยาจก ซู เฉียดฉิวประมาณหนึ่งนาที)แม้จะเป็นในรูปของการขอซื้อ(แกคงคิดว่าผมจะขาย ที่จริงตามโพสต์ผมจะให้นั่นแหละ)พอดีเห็นภาพแกกับครอบครัวมีลูกมีภรรยาคงเป็นคนรักครอบครัว ผมจึงขออนุญาติยกให้แกครับ เรื่องการจัดส่งขอที่อยู่ทางอินบ็อกซ์ด้วยครับ

3. Hnumnakorn Sithichai รบกวนส่งที่อยู่ในอินบ็อกซ์ด้วยครับ

4. ผมรอต่ออิอิ

5. รอต่อด้วยครับ

6. ชิ้นอื่นๆ ถ้ามีอะไรไม่ใช้พี่จะนำมาให้ที่นี่ครับตอบแทนที่ห้องนี้ให้อะไรพี่มากมาย

7. ตอนนี้ได้ที่อยู่มาเรียบร้อยแล้วส่งให้วันจันทร์ขอให้ขับรถพาลูกเที่ยวให้สนุกนะครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้