รอบเครื่องขณะที่คอมแอร์ตัดและทำงาน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 2 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รอบเครื่องขณะที่คอมแอร์ตัดและทำงาน

1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ของผมแอร์ทำงาน ดึงรอบเครื่องจนเกือบดับเลย ถ้าแอร์ต่อตอนเข้าเกียร์จะออกตัวดับเลย

2. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    รอบผมงี้สั่นดิ๊กๆเลยครับ จอดติดไฟแดงอยู่ดีๆ จาก 900 เด้งไป 1200 เอง TT_TT

3. Kunanon Ngankoh

Kunanon Ngankoh Guest

0
    0
    0
    มีสูตรมาแบ่งปันมั้ยครับ

4. เสียงติ๊ก ๆ นี่คือเปิดปิดแอร์ใช่ป่ะพี่

5. ของเค้าสมบูรณ์จริง สุดยอดครับน้าช่าง

6. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    รอบเดินเบา นิ่งมากๆ คับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้