ใครพอทราบบ้างครับ ว่าคอไอดีตัวนี้ ใช้กับเครื่องรุ่นอะไรครับ อีกด้านนึง จะใส่ weber...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kriangsak Teesompong, 1 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอทราบบ้างครับ ว่าคอไอดีตัวนี้ ใช้กับเครื่องรุ่นอะไรครับ อีกด้านนึง จะใส่ weber dcoe หรือ mikuni PHH ตรงฝั่งไอดี เป็น 2 รูคู่แบบนี้ ผมหาไม่เจอว่าเป็นเครื่องอะไรครับ ขอบคุณครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    หา part no. ที่ตัวชิ้นงานเจอ ก็จะหาเจอครับ ว่าใส่เครื่องอะไร

2. พี่จะแต่งแรงหรือครับ ผมไม่รู้เรื่องอะไหล่ครับ

3. M42 น่าจะของ bmw รึป่าวครับ #อย่าด่าผมนะผมมั่ว

ดูแล้ว ละหม้ายคล้ายเครื่องในคลิป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้