ซอย. มังกรมีร้านแอร์ทำดีๆ แนะนำหน่อยครับ จะล้างตู้ใหม่เลยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ไอ่ บอม, 30 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ซอย. มังกรมีร้านแอร์ทำดีๆ แนะนำหน่อยครับ จะล้างตู้ใหม่เลยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีร้านแนะนำแถวๆบางปลา

2. ประมาณนี้ครับ.

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ป๊าดดดดดทำมาราคาโหดแท้คับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ราคานี้เปลี่ยนคอมแอร์อีกลูกยังไม่เกินเลยคับ

5. ลูก 2 เมียอีก 3 ต้องเห็นใจช่างนะครับ 555+

6. พลาด...ไปแล้วครับ. รุ้จักกันแนะนำมาอีกทีอะครับ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ทำแล้วก็แล้วไปคับ แต่อย่ากลับไปทำอีกเลย มีเพื่อน พ่อ แม่ พี่ น้องก็บอกต่อๆกันไปคับร้านแบบนี้

ทั้งตู้ผมไม่ค่อยแน่ใจราคาแต่เอาแค่แผงเย็นใหม่เอี่ยม ไม่เกิน 1500 วาวล์ประมาณนั้นอาจจะถูกกว่านิดหน่อย ดรายเออร์ 250 น้ายา + น้ำมันคอม ไม่เกิน 600 f11 ตามนั้น ขวดละ 100 ลูกศรใหญ่อันละ 35 บาท ค่าแรงผมคิด 1000 นึง งานเนียน ๆ ห้ามต่อ ทำถูกกว่านี้เด๋วลืมขันน็อต :p มอเตอร์ 500-750 แล้วแต่แบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้