ขอสอบถามหน่อยครับ ร้านล้อที่พวกพี่ๆ ไปซื้อกันที่โกดัง ยังราคาเดิมอยุ่รึป่าวครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พระยารั่ว อ็องคะยอคะยอ ยินดีธรรม, 30 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามหน่อยครับ ร้านล้อที่พวกพี่ๆ ไปซื้อกันที่โกดัง ยังราคาเดิมอยุ่รึป่าวครับ ที่ว่าล้อละ100 อะครับ

1. โลล่ะคับ ไม่ใช่ล้อล่ะ

2. Vs'r Tonkhaw

Vs'r Tonkhaw Guest

0
    0
    0
    ช่ายครับ ยังมีเดิมเคย เพิ่งไปดูมาครับ

3. อ่อ โลละ 100 ผมเข้าใจว่าล้อละ. ขอบคุณมากครับพี่ ที่ให้ข้อมูล

4. ถ้าวงละ 100 ผมจะไปเหมามาชั่งโลขาย กำไรบาน... อิอิ

5. เอิ้กๆๆ พี่ครับขอถามอีกนิด ล้อขอบ 15-16 น้ำหนักต่อวง วงละกี่กิโลอะครบ

6. แล้วแต่ลายด้วยนะครับ เฉลี่ยก็ 4-6 กิโล

7. อ่อ ครับพี่ ขอบคุณมากครับ ผมคงใส่ 5 ก้านอะครับ ลายนี้ที่1 ในใจเลย

8. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ห้าให้ครบสี่วง คงอยากหน่อย :)

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถูกและดีไม่มีในโลกันต์

10. แหะๆๆ จะพยายามหาให้ได้ครับผม

โลละ 100 จบแล้วครับ เทียว เข้าๆ ออกๆ 6เดือน เต็มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้