รถดีไม่จำเป็นต้องแพง รถแรงไม่จำเป็นต้องคุย #ขายซะดีมั๊ง #ยิ่งขับยิ่งเป็นหนี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 30 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถดีไม่จำเป็นต้องแพง รถแรงไม่จำเป็นต้องคุย #ขายซะดีมั๊ง #ยิ่งขับยิ่งเป็นหนี้

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    22222 ไปขับกลับมาเองเลย

2. บางทีนั่งมองมันแล้วก็เซ็ง....

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    33333 ไม่เอาเครื่อง

4. มีใครให้มากกว่านี้ไม๊ครับ....

5. ดัน กะ ยก อีกหน่อย นะ ฉิววว

6. ถ้าจะให้ดีเพิ่มลาก ด้วย นะโครตประหยัด

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  8. ตอนนี้ดันอยู่ครับ ดันทุรัง น่ะ

9. 55555ใม่เอารถ5555

10. จ่ายตังค์แต่ไม่เอารถหรอคับเสี่ยหมู

11. หง กลม บุหรี่ ซอง พรุ่งนี้ไปเอาเลย

12. ขับใปซ่อมใปล่ะดีแล้ว

13. โซดา น้ำแข็ง ด้วยครับ

14. ซ่อมจนจะแย่งหมากินแล้วพี่เอ้ยยยย

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อาหารห้าหมู่มีดังนี้ แม่โขง หงษ์ทอง สายฝน ยาดอง และกรองทิพ

16. มันเป็นใรนัก มาที่ร้าน เดี๋ยวเหียให้เพื่อนดูให้ เพื่อนเปิดร้านทำช่วงล่างอยู่ ถูก

17. อย่าขายเลยเสียดาย

18. ขอบคุณครับ ^^

19. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    จริงๆก็บ่นไปงั้นแหละไม่ขายอยู่แล้วววว

20. แค่เซ็งๆ ณ ตอนนี้น่ะครับ

21. ไม่เคยทำให้สบายใจเล้ยยยย

22. Cj Tumsom

Cj Tumsom Guest

0
    0
    0
    นี่มันที่ อบจ.จันทบุรี นี่ค่ะ

23. ผมทำงานที่นี่ครับ

24. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ปลัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้