เที่ยวได้ ทำงานได้ บรรทุกได้ คล่องตัว ประหยัด อะไหล่หาง่าย ไม่แพง บำรุงรักษาง่าย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 5 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เที่ยวได้ ทำงานได้ บรรทุกได้ คล่องตัว ประหยัด อะไหล่หาง่าย ไม่แพง บำรุงรักษาง่าย ไม่จุกจิก ยังไม่มีรถใหม่รุ่นใหนที่ตอบโจทย์ได้ครบทุกข้อแบบนี้ NV รถเอนกประสงค์จริง ๆ

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ทุกอย่างตามที่พี่บอกแต่ช่างอะดิหาดียากครับพี่ยุทธที่รัก

2. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    คิดเหมือนกันเลยครับพี่

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ตำรวจจับนะครับ

4. Eric Eclar

Eric Eclar Guest

0
    0
    0
    ช่างหาไม่ยาก สระบุรีมีคนหนึ่ง

5. 555พูดถึงท่าน ตร.จับ รถผมโดนหลายกะทงเลยครับ 555

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  7. ผมก็ใช้NV เหมือนกันครับ

ถูกใจจริงพี่.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้