สอบถามหน่อยครับ สายยางหม้อน้ำควรเปลี่ยนตอนกี่กิโลครับ งบประมาณเท่าไรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Deaw Eakkachai, 4 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ สายยางหม้อน้ำควรเปลี่ยนตอนกี่กิโลครับ งบประมาณเท่าไรครับ เปลี่ยนยกชุดเลยนะครับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ตาม spec เปลี่ยนพร้อมหม้อน้ำ ปั้มน้ำ วาล์วน้ำ ทุกๆ แสนโล

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองบีบดูว่ายังนิ่มไหมเเข็งก็เปลี่ยนเลย

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แต่จะมีใครเล่าเปลี่ยน ใช้กันยันแตกหละครับ

5. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ ยกหม้อ วาล์วน้ำ สายยางไหม่

6. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ปั้มน้ำมันอยู่ตรงไหน อะพี่

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มีสายพานพาดผ่าน

8. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ต้องไปหาดูเเละอยู่ตรงไหน มีสายพานด้วย ขอบคุณลูกพี่ครับ

9. หม้อสำเร็จรูป...พึ่งโดนไปครับ สองพัน ต้นๆครับ

10. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ชุดคอมโบ้แบบนี้ผมผมจัดให้ได้ครับ6,000฿ หม้อน้ำ. วาวล์น้ำแท้. ปั้มน้ำ ท่อยางน้ำทั้งเครื่อง. ฝาปิดหม้อน้ำ(ทุกอย่างเป็นของใหม่มือหนึ่ง) รับประกัน1ปีครับ *****ร้านยุปราจีนบุรีครับ. :)

11. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    6000 อัพผมไปศูนย์กิ่งแก้วดีกว่าครับรับประกันจนเครื่องพังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้