พึ่งได้สติ๊กเกอร์คลับครับ ผมน้องใหม่ชื่อเป๊ปซี่ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจด้วยนะคร้าบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 2 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พึ่งได้สติ๊กเกอร์คลับครับ ผมน้องใหม่ชื่อเป๊ปซี่ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจด้วยนะคร้าบบบ

1. ยินดีต้อนรับค่ะ น้องเป๊ปซี่

2. อยากแต่งให้สวยๆแบบพี่ๆบ้างจัง อิอิ

3. เปลี่ยนเป็นฝากกุญแจรถมาแระกัน 555

4. กุญแจรถให้ได้แต่พวงกุญแจให้ไม่ได้ครับ พี่ Bobo Bōsōzoku อุส่าให้เป็นของขวัญวันเกิด อิอิ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวจะต้อนรับ น้องใหม่ให้สาสมแก่ใจเลยคับ 5-6 นี้

6. ผมไม่ได้มั่งอะ

7. ผมไม่ได้มั่งอะ

8. สติ๊กเกอร์คลับ มีพี่เค้าฝากให้สั่งให้ครับ อิอิ ของผมมีพี่ชายใจดี Teerasit Sintesส่งมาให้เมื่อ3ปีที่แล้ว

9. ทำยังไงอยากได้บ้างคับ

10. สั่งพี่ ตั้มได้เลยครับ ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์

11. ติดต่อพี่คนนี้ครับ ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์

12. Yap Payap

Yap Payap Guest

0
    0
    0
    ยากได้หมือนคับ

13. โซนฝั่งธนยินดีคับ

14. Yap Payap

0
    0
    0
    ขอบคณุคับ

15. Tanit Ton

Tanit Ton Guest

0
    0
    0
    อยากได้แต่รถไม่สวย555

16. เดิมๆเลยครับ

17. จะเก่าหรือใหม่ จะแต่งหรือไม่แต่ง จะสวยหรือไม่สวย ก็ติดได้ค่ะ

18. สวยไม่สวยไม่เกี่ยวครับ ^^

19. Yap Payap

0
    0
    0
    ทำไงถึงจะได้คับ

20. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอาแสตมป์ ลิละคุมะมาแลกครับ

5555 250ดวง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้