ถามท่านผู้รู้หน่อยคับ nv วาง sr 20 ต้องแปลงอะไรบ้างครับ จะเก็บไว้พิจรณา เผื่อga16...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สัก กะ เบือ คนน่ารัก, 1 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามท่านผู้รู้หน่อยคับ nv วาง sr 20 ต้องแปลงอะไรบ้างครับ จะเก็บไว้พิจรณา เผื่อga16 ตายในหน้าที่

1. ไม่ต้องแปลงอะไรทั้งนั้นครับ ถ้าได้ของตรงรุ่น จับใส่ ๆ จบสวย ๆ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขั้นแรงเตรียมทุนไว้ก่อน 60000 หาเครืองหาของที่ใช้ได้ตรงรุ่น แทบจะไม่มีอะไรต้องแปลงเลยคับ

3. ผมนึกว่าต้องแปลงเพลาขับ

4. ว่าแต่ตรงรุ่น มีตัวไหนบ้าง ไม่มีความรู้เรื่อง sr เลย

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าพิมพ์บอกกันก็เมื่อยมือละคับ การวางเครื่องรายละเอียดมันเยอะ

6. อยากศึกษาแต่ไม่รู้จะถามใคร เลยต้อง รบกวนพี่ๆ ในกลุ่มครับ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    จะวางจริงๆโทรมาคุยมาปรึกษาได้คับแล้วง่ายกว่าคับ แต่ผมก็ไม่ได้รู้มากคับอาศัยจะประสพการณ์รถตัวเอง

8. ขอบคุนครับ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เพลาตรงรุ่น มีไม่ต้องแปลง งุงิงุงิ

10. Rong Vvl

Rong Vvl Guest

0
    0
    0
    nv sr inside ให้พี่แจ๊คจัดให้เลยครับ

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จัดเฉพาะคนรู้ใจ

12. จัดให้ผม มั่งได้ป่าวครับ พี่แจ็ค ^_^

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
  14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มีข้าวเม่ามาแลก 555

15. ไรอะ น้อยใจจัง

16. Rong Vvl

Rong Vvl Guest

0
    0
    0
    น่าน้อยใจนิ 555

17. เดะจัด ให้สัก 12 กอง อะเคนะ ^_^

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
  19. หัวหน้าๆ Thit Nv มีคนจะหนีวางsr

20. ไม่แปลงนะ ของตรงรุ่น มีให้ใช้ ได้สบาย แต่ถ้าแปลง คือสายไฟ ต้องวายใหม่ทั้งระบบ

21. Keng Bankhoa

Keng Bankhoa Guest

0
    0
    0
    แปลงทุกอย่างครับผมก้อใช้sr20. Det. แต่ผมยุ่ในb13

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แปลงทำไมครับเมื่อย platfrom sr มีให้เลือก ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้