เพิ่งมีหูพับเป็นของตัวเอง แต่มันพับข้างเดียว(ข้างคนขับ) อีกข้างได้ยินเสียงมอเตอร์ทำงาน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชายวุฒิ ผลุบผลุบ โผล่โผล่, 26 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งมีหูพับเป็นของตัวเอง แต่มันพับข้างเดียว(ข้างคนขับ) อีกข้างได้ยินเสียงมอเตอร์ทำงาน แต่ไม่ยอมพับ ใครเป็นบ้างคับ หรือมีวิธีแก้ไหม

1. พับข้างฃ้ายค่ะ ขวาต้องใช้มือช่วยพับ เหมือนเฟืองไม่ค่อยจะดีแล้ว

2. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    เช่นกันครับ พับแค่ข้างเดียว ได้ยินแต่เสียงมอเตอร์ แต่ไม่หุบ ;)

3. เอ้า หรอครับ แก้ไม่ได้ใช่เปล่าอ่ะคับพี่

4. แก้ได้ต้องไปให้ช่างยุทธแก้

5. แก้ไรครับ

6. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
  7. ไม่รุ้จะทำไงอ่ะคับ ปล่อยไว้งั้นเลย

เฟืองกระจกข้างงัยช่างยุทธYuttana Meebubpha

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้