รบกวนพี่ๆหน่อยครับ เป็นอีกแล้วครับกุก ๆ ล้อหน้าขวา เป็นตอนลงหลุม กับเลี้ยวขวาสุด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พรุ่งนี้ที่สดใส รอเราอยู่, 30 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับ เป็นอีกแล้วครับกุก ๆ ล้อหน้าขวา เป็นตอนลงหลุม กับเลี้ยวขวาสุด เร็วประมาณ30นิส ๆครับทำงัยดี

1. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    เพลาขับเปล่สคับ เลี้ยวสุดดัง ก๊อกๆ

2. ผมเห็นพี่โพสแถวบางแสนบอยๆพี่เปิดอู่ป่าวครับ Paiwan Chalerm

3. แล้วลงหลุมแล้วดังกุก ๆหละครับ

4. ยางเบ้าโช้ค

5. มีขายป่าวครับยางเบ้าโชคแล้วเปลี่ยนยากปาวครับ

ถ้าจะเปลี่ยนทั้งยางเบ้าโชคกับเพลาขับงบประมาณเท่ารัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้