พรุ่งนี้ทริปหาดใหญ่/ปัตตานี จะใช้คันไหนดี อัลติส 2014/แอลพีจี,ฟอร์ด เรนเจอร์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ayah Keem Pitsuwan, 27 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พรุ่งนี้ทริปหาดใหญ่/ปัตตานี จะใช้คันไหนดี อัลติส 2014/แอลพีจี,ฟอร์ด เรนเจอร์ 2012/ดีเซล,มาร์ช 2014/แอลพีจี,ฟอร์จูเนอร์ 2006/แอลพีจี,ไทรทัน 2012 หัวเดียวยกสูง 4x4/ดีเซล,วีโก้ 2014 หัวเดียว 2.7/แอลพีจี,วีออส 2011/เบนซิน หรือ น้องเล็ก NV 2001/เบนซิน

1. น้องเล็ก NV ติดที่ไฟไม่สว่างขากลับอาจติดกลางคืน

2. ใช้ตามสภาพพื้นที่เลยค่ะ

3. รถทั้งหมดเป็นของพี่ของน้องผมครอบครัวใหญ่พี่น้องอยู่ติดๆ กันเลือกใช้รถกันได้ แต่ในนั้นมีของผมอยู่สามคัน NV น้องสุดท้อง

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาไปหมดนั้นเลยคับง่ายดี...^_^

5. มาคันนี้

6. มาหาดใหญ่คิดถึงเอ็นวีครับ

7. ผอ.มาศึกษาดูงานแถวตะวันออกบ้างมั๊ยค่ะ

8. จังหวัดไหนครับติดแก๊สเอ็นวีก่อนค่อยขึ้นมา

9. ระยองค่ะ

10. ระยองฮิ ใช่ป่าวครับ

11. หาดใหญ่เช้านี้

12. กระบะปลูกผักทานเองหน้าบ้านชาวหาดใหญ่

13. เจอแวนที่หาดใหญ่เป็นของเจ้าของอู่ทำสีปะผุเจ้าของได้มาสามหมื่นบาทกำลังทำสีตัวถังอยู่

14. เค้าเรียกฟ้าอะไร สีแปลกดีค่ะ

15. เขาบอกว่าสีพื้นแล้วจะลงสีจริงอีกที

หาดใหญ่เช้านี้แก๊สราคา 14.68 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้