รบกวนอิกแระผมนี่เรื่องเยอะจริๆ คืออาการพี่แสบเค้าเปนแบบนี้คัฟ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ลูกที่ ถูกลืม, 28 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนอิกแระผมนี่เรื่องเยอะจริๆ คืออาการพี่แสบเค้าเปนแบบนี้คัฟ เวลาวิ่งน้ำมันพอเหยียบคันเร่ง เค้าสะอึก อึ๊กๆๆๆๆเลยเหมือนจะหมดลมหายใจ แต่ถ้าค่อยๆไร่ไปก้วิ่งด้ายเลื่อยๆพอกดคันเร่งปุ๊บเอาอิกแระ จะหมดลมทันที อาการเปนแบบเนี๊ยแระคัฟหมอ พอจะมีทางเยียวยามั้ยคัฟ #เค้าให้บวชเพื่อคนหารสพระธรรมแต่ที่ผมเจอพระทำรถคัฟ

1. จานจ่าย ปั้มติ๊ก กรองน้ำมัน หัวเทียน สายหัวเทียน ลองเช้คดู คร่าวๆรอผู้รู้มาครับ

2. ผมม่ะแน่ใจปั้มคัฟบางคนบอกหัวฉีดตันผมละงงเลย ในมนต์พิธีก้ม่ะบอกใว้ด้วย เฮ่อออ

3. จบเรื่องนี้คงได้เข้าถึง รถพระทำสักทีคนับ

4. Boy Jung

Boy Jung Guest

0
    0
    0
    ของผมมีคับจัดไปไม่ได้ใช้คับพี่ทุกอย่างสมบูร สนใจ in boxมาเลยคับ

5. รถติดแกสด้วยป่าวครับ ต้อง ดูคู่กัน แกสเปนใหม หรือเปนแต่น้ำมัน แกสติดระบบใหนยุ มิก หรือหัวฉีด แช้วค่อยตัดไปทีละปะเดน อันใหนที่แกสใช้ดี แต่น้ำมันใช้ไม่ดี หรือเปนทั้งคู่ แต่มองๆไว้แค่2จุด รอข้อมูลเพิ่มจากเจ้าตัว

6. มิกคัฟ เปนแต่น้ำมันแก๊สปกติดี

7. รอฟังด้วยคับ

8. ดมแก๊สมาเกือบ2ปีแระ

9. แอร์โฟว์, เร็กกูเลต, กรองเบนซิน

10. คัฟเด่วจัดเลย

11. หายยังคับ กลับมาเล่าให้ฟังหน่อยนะ

12. ยังม่ะด้ายทำเลยโยมพี่วันนี้วันพระ15ค่ำ ลงโสถปั่นปฏิโมกข์

13. บวชพระอยู่หรือครับ

14. รถ พระ ทำ

15. ซึ้งใน รถ พระ ทำ 555!

16. Nun Srisuwan

Nun Srisuwan Guest

0
    0
    0
    ขอเก็บความรู้ด้วยคนนึงคร่ะ

17. 555อาการเดียวกันแต่ผมปิดจุกตัวกรองอากาศรถนิ่งเลย

ถ้าหายผมจะไปฉันเตี๋ยว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้