++ถามหน่อยคับ+++

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย toon_!, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toon_!

toon_! New Member Member

25
    1
    0
    ติด Gas ถังโดนัทเวลาจะต่อทะเบียนต่อได้ปะคับ ขอบคุณคับ:eek:

2. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    รอผู้รู้อยู่นะครับ

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เห็นว่ากำลังผลักดันกันนะครับ แต่ตอนนี้ยังไม่น่าได้นะ

รอผู้รู้ชัวร์ๆ ก่อนนะครับ ผมได้ยินมาอย่างนั้น

ถ้ายังไม่ได้แจ้งเปลี่ยนระบบเชื้อเพลิง ต่อได้คับ ไปตรวจสภาพตามของเอกชนเอา แต่ถ้าจะแจ้งเปลี่ยนเชื้อเพลิงกะขนส่ง ถังโดนัทไม่ผ่านคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้