แก้ปัญหายังงัยครับ ใครเป็นบ้าง ตัดหมอกผมมันเปิดติดได้เลยครับ ถ้าลืมปิดนี่มีเข็น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอก อรรถพล, 23 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    แก้ปัญหายังงัยครับ ใครเป็นบ้าง
    ตัดหมอกผมมันเปิดติดได้เลยครับ ถ้าลืมปิดนี่มีเข็น
    ว่าจะตัดสายแล้วดึงไฟACC.มาเข้า
    ไฟเลี้ยงดันมา2เส้นเลย..ไม่รู้จะตัดเส้นไหน..รบกวนด้วยครับ..

1. Hwan Jeerasak

Hwan Jeerasak Guest

0
    0
    0
    ของผมก็เปิดติดเลยนะครับไม่ต้องเสียบกุญแจด้วย แค่อย่าลืมเปิดทิ้งไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้