รถผมนี้ในห้องเครื่องนี้ร้อนเลยอยากว่าพัดลท2ตัวนี้ตัว1มันจะเป็นพัดลงดูดและอีกตัวมันจะเป็...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ekkapot Katlun, 29 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ekkapot Katlun

Ekkapot Katlun Guest

0
    0
    0
    รถผมนี้ในห้องเครื่องนี้ร้อนเลยอยากว่าพัดลท2ตัวนี้ตัว1มันจะเป็นพัดลงดูดและอีกตัวมันจะเป็นพัดลมเป่าใช้หรือไม่หรือพัดลมแอร์กับพัดลมหม้อน้ำถ้าเรียกกันจริงๆใช่หรือตอนมันหมุนผมนี้ลองเอาเชื่องย่อนลงไปเห็นแต่มันเป่าออกมาหาเครื่องทั้งสองตัวครับ พัดลมไม่เหมือนกันสองข้างนี้อันหนึ่งซื้อมาจากร้านขายของเก่าคือว่าพัดลมอันเก่ามันกรอบใบมันหัก

2. Ekkapot Katlun

Ekkapot Katlun Guest

0
    0
    0
    ผมบวดตับมากๆตอนนี้ นี่มันคือสาเหตุที่มันทำให้รถผมแอร์มันสู้แดดไม่ได้แน่ๆเพราะห้องเครื่องมันร้อนมากๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้