เนื่องจาก MEETING เกี่ยวกับผม JOE AC..อ่านด่วน

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย JOE Ac..., 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0
    เนื่องจากผมเป็นคนประสานงานให้มีงาน MEETING GAS SOCIETY ในวันที่ 15 นี้ แต่เนื่องด้วยตอนนี้ที่บ้านผมมีธุระด่วน...สำคัญ....จึงต้องเดินทางไปต่างจังหวัดโดยเร็ว......และกลับมาไม่ทันในวันที่ 15 นี้...................

ดังนั้นผมจึงกราบขออภัย....พี่ๆน้องๆและเพื่อนๆ...ทุกคนไม่สามารถร่วมงานได้.....แต่ก็ยังอยากให้มีงานต่อไป........และผมจะไปร่วมงานในครั้งหน้าด้วยอย่างแน่นอน ......ในคร้งต่ฃอไปอย่างแน่นอน

ขออภัยเป็นอย่างยิ่ง

ตอนนี้ผมก็ติดสติกเกอร์คลับเราไปแล้ว....ผมไม่ทำคลับล่มแน่นอน มีอารัย โทรหาผมได้ 089-456-9757

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มีนาคม 2008
  2. kkao

kkao New Member Member

75
    0
    0
    จ้ะ ... เข้าใจ ... ไป เหอะ ไม่ ต้อง ห่วง ทาง นี้ :D

ครั้งนี้ ไม่ไหว ครั้งต่อไป ยังมีครับ ท่าน

ผม ก็ ไม่ได้ ไป แหละ :p .... หวัง ไว้ว่า ครังหน้า จะ มี โอกาสเหมือนกัน

3. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    แล้วตกลงวันเสาร์ ยังเหมือนเดิมป่าว จาได้ ไป อิอิ

4. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ยังเหมือนเดิมป่าว วันเสาร์อะครับ

5. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    คร๊าบ ผมก็ไม่ได้ไปอ่ะครับ

6. อยู่นครสวรรค์ไม่ได้เข้าเวปเลยคับ เลยไม่รู้ว่าเลื่อน รีบอัดจากนครสวรรค์กลับ กรุงเทพ ยางหน้าระเบิดที่
    อ.ตาคลี รีบยัดยางอะไหล่อัดมาต่อ มาถึง BIC C ทุ่มครึ่ง รอจนถึง 3 ทุ่มครึ่ง ก็ไม่เจอใคร ชั่วโมงนั้นโมโห
    มากๆ คับ มาเข้าร้านนั่งเล่นเน็ตแก้เซ็ง เจอกระทู้นี้ ก็เลยเบาขึ้นแล้วคับ ถ้ามีธุระจิงๆ ก็ไม่เป็นไรคับ ผมก็
    ดันไม่ได้เข้ามาเช็คทุกวัน ไว้พร้อมๆ แล้วมิตติ้งกันใหม่คับ สติ๊กเกอร์ที่สั่งไว้ผมก็ยังเอาอยู่นะคับ
    ปล.แต่ชั่วโมงยางระเบิด เกือบตายอ่ะคับ ดียังเอารถอยู่

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รับทราบ

8. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    ดีนะผมเข้ามาเช็คกระทู้ เกือบทุกวัน เกือบไป แฮ่ๆๆ

9. JOE Ac...

65
    1
    0
    ขอโทษ....ทุกคนด้วยนะครับ........

10. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    นับถือความตั้งใจจริงครับ

11. โจ้SM4

โจ้SM4 New Member Member

118
    0
    0

ให้อภัย.เอาไว้คราวหน้านะ

12. JOE Ac...

65
    1
    0
    ขอบคุณครับน้าโจ้.... เสาร์ที่ 5 เป็นไง...แถวบ้านน้าด้วย:D

13. maru

maru New Member Member

23
    1
    0
    แล้วจะมีอีกเมื่อไหร่ดีครับ..
    ไปแน่ๆไม่พลาดครับ:D

14. โจ้SM4

โจ้SM4 New Member Member

118
    0
    0

ดีคับ..................ยินดีท่ก..........ถ้าไม่มีธรุระคอขาดบาดตาย...ไปแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้