NV กะบะ รถโหลดเตี้ย... ถ้าจะยกให้มันเท่าเดิม ต้องทำไงอะครับ ค่าใช้จ่ายแพงไหม???

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย 'ชายโฮป เบนซิน, 19 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    NV กะบะ รถโหลดเตี้ย... ถ้าจะยกให้มันเท่าเดิม ต้องทำไงอะครับ ค่าใช้จ่ายแพงไหม???

1. อันดับแรก เปลี่ยนใส่สปริงเดิม ครับ

2. แค่เปลี่ยนสริงเองหรา

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  4. แล้ว ตอนโหลด ตัดแกนโช้ค ไหม คับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตามนังแอ้เลยคับ

6. ผมม่ายรู้เลยอะพี่ ....ซื้อมามันก้อโหลดมาเลย ซื้อมาจากเต้นรถ มันเตี้ยมาก ตรวจสภาพไม่ผ่านอะ เข้าช่องไม่ได้ ท้องติด หุหุ

7. แล้วสปริง มันมีกี่อัน หน้าหลัง ใช่ป่าวครับ

8. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยครับ

9. Nueng Nueng

0
    0
    0
    เตี้ยขนาดไหน

10. Nueng Nueng

0
    0
    0
  11. ตอนนี้จอด ปลูกผักไว้หลังหออะพี่ รายการซ่อมเพียบ ...แบตเสีย ทะเบียนขาด หม้อน้ำรั่ว กระจกร้าว ยางหมดอายุ สีผุ กระปุกน้ำผุ ....อีกร้อยแปด นิกะว่า ถ้าซ่อมไม่ไหว จะออกมาร์ชแล้ว เห็นรายการซ่อม แล้ว จนเลย

12. เดี่ยวหารูปเก่าๆมาให้ดู

13. Nueng Nueng

0
    0
    0
    Teerasit Sintes. จัดของให้พี่เขาหน่อยพี่

14. ซ่อม เฉพาะ ที่จำเป็นก่อน นะครับ จะได้สบายใจ ...^_^

15. งั้นต่อทะเบียนก่อนดีกว่า ...555+

16. รถจอดปลูกผักเหรอ งงง ^^

17. จอดไม่ได้ขับเลยนะครับ....เพื่อนๆที่ทำงานจะเอาผักไปปลูกในกะบะ ให้นะครับ 555+

18. โช้คหน้าเดิมๆ ป้าเอ มี ไม่ใช่ รึ ครัชชช

19. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มีสปริงหลังเดิมๆ 1,xxx

20. นั่น ไง ครบ แล้ว ...^_^

21. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ว่าแต่พี่โฮบจอดไว้ไมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้