สอบถามหน่อยครับ อยากได้ครัชซิ่งราคาเบาๆสักชุด ว่าจะไปเดินหาที่เซียงกงบางนา พี่ๆว่า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nantawat Supattarobol, 19 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ อยากได้ครัชซิ่งราคาเบาๆสักชุด ว่าจะไปเดินหาที่เซียงกงบางนา พี่ๆว่า มันจะมีมั้ยครับ กลัวไปเสียเที่ยว ลืมบอกไป รถผม GA16DS นะครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีแต่ราคาคงไม่เบานะผมว่า

2. ผมคิดไว้ ประมาน3พันกว่าอ่ะครับ มะรุจะได้ป่าว

3. ประมาณ5000ขึ้นครับ

ผมมีอยู่ชุดหนึง ผ้าผสมทองแดง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้