สอบถามน้าหน่อยคับ... ปั้มครัชบนรถรุ่นเราใส่กับรุ่นอะไรได้บางคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Aün Pättäkon, 22 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aün Pättäkon

Aün Pättäkon Guest

0
    0
    0
    สอบถามน้าหน่อยคับ... ปั้มครัชบนรถรุ่นเราใส่กับรุ่นอะไรได้บางคับ และหม้อลมเบรคเอารุ่นไหนมาใส่ได้บางคับ #ถ้าแท้ราคาเท่าไรคับเทียมราคาเท่าไรคับ #ขี่รถเก่าต้องทำใจ ขอบคุนคับ

2. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    . ขี่รถเก่าต้องทำไปเรื่อยๆ ครับ

3. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ปั้มคลัชท์บน น่าจะ บิ๊กเอ็มตัวเก่าๆ หรือถอดไปเทียบดูครับ หม้อลมเบรกก็เช่นกัน ถอดไปเทียบดูครับ

4. Rollita Ton

Rollita Ton Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ปั้มคลัชบนไทรทันอยู่ สั้นดีรูตรงเป๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้