พรี่ๆ ครับ ตัวควบคุมแอร์ แบบนี้ ต้องแปลงสายไฟเยอะมั๊ยครับ? ต้องเพิ่มอะไรบ้างมั๊ย?...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 29 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    พรี่ๆ ครับ ตัวควบคุมแอร์ แบบนี้ ต้องแปลงสายไฟเยอะมั๊ยครับ? ต้องเพิ่มอะไรบ้างมั๊ย? ได้ชิ้นแรก มาจากน้อง Ratchata Semsri ให้ผ่อนของกองหย่ายๆ หลายงวดจนคิดว่าได้มาฟรี ทั้งกอง #โชคดีที่น้องเค้า ไม่มีปัญหาชักหน้าไม่ถึงหลัง ไม่เคยทวง เลื่อนจ่ายก้อไม่บ่น ใจดี ฝุดๆ ชิ้นที่ 2 ได้ฟรีมาจาก สมชาติ ราชบุรี ซาบซึ้ง มั่กๆ พอมี 2 อัน ถึงกล้าซ่าส์ จะเอาลงรถ ลงคันไหนดีน่ะ #สายจอดเลือกไม่ถูกเบย

2. Sittipong Ounjit

Sittipong Ounjit Guest

0
    0
    0
    เอามาฝากสายไม่จอดกะได้นะจ๊ะ อิอิ

3. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    Sittipong Ounjit #สายจอด ขอสัญญาหน้าฝน กับ #สายไม่จอด ว่า พรุ่งนี้ ของเหล่านี้ (4 ชิ้น) จะ ออกจาก ไปรษณีย์อ่อนนุช แน่นอน!!! เพิ่งรวบรวมค่าส่งได้ #ช่วงนี้ชักหน้าไม่ถึงหลัง ฮรี่ ฮรี่ นาฬิกา test แล้วใช้ได้น่ะครับ ไปลอง test อีกที แล้วค่อย บัดกรีเอาสายออกน่ะครับ #อ๊ายอายอายจริงๆ 555+

4. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    คนละนะบบกันเบย อิอิ

แปลงไม่เยอะครับ แค่ เปลี่ยนใหม่หมดเท่านั้นเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้