สรุปว่า ทำพวงกุญแจ รูปนก น่ะครับ (ชิ้นหล่ะ 100- บาท รวมส่ง EMS ) รอบแรก ทำ 50 ชิ้น...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 28 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    สรุปว่า ทำพวงกุญแจ รูปนก น่ะครับ (ชิ้นหล่ะ 100- บาท รวมส่ง EMS ) รอบแรก ทำ 50 ชิ้น สรุปแบบกับขนาดได้แล้วจะขอรับจองด้วยการโอนเต็มจำนวน (เงินที่เหลือจากการจัดการ เด้วค่อยมาว่ากัน ) ทำพวงกุญแจ ใช้เล่นๆ กันมั๊ย? แบบง่ายๆ ก้อ Logo นก แบบละเอียดๆ ก้อ รูปรถ U12 cartoon หรือจะเอาลาย Rally ขั้นต่ำ 10 ชิ้น ครับ ... เหมาะสำหรับชนกลุ่มน้อย พวกชนเผ่า อรัยงี้!! credit ภาพ U12 การ์ตูน เพจ : artsticker shop thailand ทำร้านนี้

2. Wasan Daengdej

0
    0
    0
    Settha Ruangsuwan ไม่ต้องว๊าวว กำตังค์มา ครับ

3. Wasan Daengdej

0
    0
    0
    Nuttawit Nymph Pungsuwan Settha Ruangsuwan มีค่า แบบ 500- ถ้า คิดที่ 50 ชิ้น เฉลี่ย 70- บาท (ค่าแบบ 10-บาท) ประมาณว่า ไม่เกินชิ้นหล่ะ 100- บาท (รวมส่ง EMS)

4. จัด มาเลย คับ ผมสั่งก่อนเลย 2 ชิ้นคับ

5. Wasan Daengdej

0
    0
    0
    สรุปว่า ทำรูปนก น่ะครับ (ชิ้นหล่ะ 100- บาท รวมส่ง EMS ) พื้นสีน้ำเงินสีจะพยายามให้ใกล้เคียงที่สุด ตัวนกจะเป็นสีเทา เพราะสีขาวจะเลอะง่ายไปนิด จะพยายามทำขอบให้ได้เป็นสีเทา ด้วยครับ รอบแรก ทำ 50 ชิ้น สรุปแบบกับขนาดได้แล้วจะขอรับจองด้วยการโอนเต็มจำนวน (เงินที่เหลือ เด้วค่อยมาว่ากัน )

6. wow!!ขอรับด้วย1ชิ้นครับ (y)

7. จัดไปครับพี่ ผมไม่เอาแล้ว 5555

ล้อเล่น ๆๆๆ 2 อันๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้