รถบ้านใช้น้อย ปีละ 6-7 ครั้ง ครั้งละ 2-3 วัน เน้นจอด ครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 22 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถบ้านใช้น้อย ปีละ 6-7 ครั้ง ครั้งละ 2-3 วัน เน้นจอด ครับ ใครสนใจบอกนะครับผมแต่ไม่ขายนะครับ จะท้าแข่ง ครับ 555

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    รึจะลองๆ

2. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ถ้าแช่งจอดทน. จอดนาน. รถผมรับคำท้าครับ

3. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    สองหก เลยมั๊ยยยย

4. เชรดๆๆๆๆๆๆๆ ผมมีแค่ 240 เอง สงสัยตามไม่ทัน

รถบ้านวิ่งพีระ (y)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้