คอยส์จุดระบิด กับกล่องสมองกล เกี่ยวกับอาการเครื่องสะดุดไหมครับ อย่างอื่นเช็คหมดแล้ว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Chaiwat Jaemsai, 26 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chaiwat Jaemsai

Chaiwat Jaemsai Guest

0
    0
    0
    คอยส์จุดระบิด กับกล่องสมองกล เกี่ยวกับอาการเครื่องสะดุดไหมครับ อย่างอื่นเช็คหมดแล้ว รบกวนผู้รู้ ตอบหน่อย ขอบคุณคับ

2. เคยใช้แต่ca18คาร์บู อาการสดุดเครื่องเดินไม่รีบหยืบไม่ออก เคยใช้คอยล์ขนาด22ไมโครฟาร์ ผมเปลื่ยนคอยล์มาใช้ขนาด25ไมโครฟาร์เครื่องเดินเรียบหยืบกระชูด แต่ลองดูเอาน๊ะว่าจะใช่รึเปล่า...

3. โมดุลกลับญี่ปุ่นมากกว่า

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถามว่าเกี่ยวไหม. ถ้าเป็น coil มีเกี่ยวครับ แต่ถ้าเป็นกล่องของ CA20E เค้ายังไม่ซับซ้อนขนาดคุมละเอียดได้มากขนาดจะเห็นอาการได้เด่นชัด.... ว่าแต่ว่า - ที่บอกว่าอย่างอื่นเช็คหมดแล้ว อยากทราบว่า check อะไรไปบ้าง และcheck ไปอย่างไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้